.::: www.DjohmmY.ob.tc :::.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

.::: www.DjohmmY.ob.tc :::.

::: คลับคนรักเสียงเพลง ::: พูดคุยทั่วไป ฟังเพลง แจกเพลง Vampire , Programs , Game , Ringtone , HI5 , ....

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

บทความ ขำๆ ถ้าตอนนี้จีบหญิง ผู้หญิงตอบแบบนี้จะทำไง

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

บทความ ขำๆ ถ้าตอนนี้จีบหญิง ผู้หญิงตอบแบบนี้จะทำไง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: บทความ ขำๆ ถ้าตอนนี้จีบหญิง ผู้หญิงตอบแบบนี้จะทำไง   บทความ ขำๆ ถ้าตอนนี้จีบหญิง ผู้หญิงตอบแบบนี้จะทำไง I_icon_minitimeWed Feb 24, 2010 1:37 pm

บทความ ขำๆ ถ้าตอนนี้จีบหญิง ผู้หญิงตอบแบบนี้จะทำไง 1_display

ชาย: ถ้าคิดถึงคุณ..แล้วต้องเสียตังค์ครั้งละบาท....
ผมคงหมดเนื้อหมดตัว..ภายในวันเดียว
หญิง: ให้คิดถึงคุณ..แล้วได้ตังค์ครั้งละพัน ..ฉันยังไม่เอาเลย

--------------------------------------------------------------------------------
ชาย: คุณท่าทางจะมีโชคนะครับ.. ผมเป็นหมอดู....
ดูดวงจากหมายเลขโทรศัพท์.ไหนบอกเบอร์มาสิครับ..ผมจะทายให้ (มุขนี้เวิร์กนะ ..อย่าดูถูก)
หญิง: ดีจังเลยค่ะ ..ดูให้แฟนฉันหน่อยนะคะ ..เบอร์ 0 1XXX XXXX ค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------
ชาย: กี่โมงแล้วครับ.... ประทานโทษ
..วันเวลาของผม..มันหยุดไปหมด..เมื่อพบกับคุณ
หญิง: ไม่รู้สิคะ .นาฬิกาของฉัน..มันตายทันที.ที่เห็นหน้าคุณ

ชาย: วาเลนไทน์นี้..ไม่ต้องหาอะไรให้ผมหรอกนะ.... เพียงคุณคุยกับผม..ดอกไม้ก็บานเต็มหัวใจผมแล้ว
หญิง: ดูให้ดีสิคะ.. ที่บานน่ะ.. ดอกท้อกับหน่อแห้ว..หรือเปล่าน่ะ

ชาย: วาเลนไทน์นี้..ไม่ว่างมาเจอกันใช่ไหม ?.... ไม่เป็นไรหรอก ..ทุกๆ วันที่ผมได้เจอคุณ .มันคือวันวาเลนไทน์ของผม
หญิง: เหรอคะ.. แต่ทุกๆ วันที่ฉันได้เจอคุณ ..มันเหมือนเป็นวันพฤษภาทมิฬน่ะค่ะ

ชาย: ผมทำให้คุณได้ทุกอย่าง. ยกเว้นแค่.... เหาะขึ้นไปบนฟ้า .กับการไม่รักคุณ
หญิง: งั้นขึ้นไปอยู่บนตึกใบหยกสอง ..แล้วโดดลงมาซะ.. นะคะ

ชาย: ผมมันเป็นคนไม่มีหัวใจ... เพราะผมเอาให้คุณไปแล้ว..ตั้งแต่วันที่เราพบกัน
หญิง: อ้าว ไม่รู้อ่ะค่ะ .นึกว่าหัวใจหมู..เลยต้มให้หมากินไปแล้ว

ชาย: (ยื่นเครื่องตรวจฟังหัวใจ. ส่งให้)
...ฟังสิครับ..เสียงหัวใจของผม..มันพยายามบอกอะไรคุณแน่ะ
หญิง: พอดี..เสียงมดลูกของฉัน.. มันร้องบอกว่า..ไม่อยากได้คนอย่างคุณ..มาทำพันธุ์น่ะค่ะ

ชาย: เมื่อคืนที่บ้านไฟดับ .แต่ผมไม่ต้องใช้ไฟฉาย..หรือเทียนเลยครับ...
เพราะแค่นึกถึงคุณ .โลกของผม..ก็สว่างไสวไปหมดแล้ว
หญิง: เมื่อคืน..เผลอนึกชื่อคุณขึ้นมา.. โลกมืดไปหมดเลย .นึกว่าไฟดับซะแล้ว

ชาย: ผมจะต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายล่ะครับ....
ความรักของคุณ..มันทำให้ผมตาบอดซะแล้ว
หญิง: หน้าอย่างคุณ ..ขายหวยเถื่อน..จะเวิร์กกว่ามั้งคะ

ชาย: ประทานโทษ...
คุณเคยทำให้ใคร-หัวใจหยุดเต้น..ด้วยสายตามาบ้างหรือเปล่าครับ
หญิง: กำลังพยายามใช้กับคุณ..เป็นคนแรกค่ะ

ชาย: สำหรับผม ..คุณคือทุกๆ อย่าง..ในชีวิต
หญิง: สำหรับฉัน ..คุณคือ..บัตรเครดิต..ที่ไม่ต้องจ่ายสตางค์

ชาย: ผมยอมอายุสั้นลงไป 1 ปี... แลกกับ..การคุยกับคุณ 1 นาที
หญิง: ฉันคุยกับคุณเป็น ชั่วโมง.ก็ได้ค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://clubmusic.forumth.com

บทความ ขำๆ ถ้าตอนนี้จีบหญิง ผู้หญิงตอบแบบนี้จะทำไง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1